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BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hipc.go.tz

RATIBA YA MTIHANI WA USAJILI-APRILI 2023

Baraza la Wataalam wa Maabara linawatangazia wataalam wote wa Maabara waliofanya
maombi ya Mitihani wa usajili na kukamilisha malipo kuwa tarehe za kufanyika kwa mitihani
hiyo ni kama ifuatavyo;

Na | NGAZI YA ELIMU TAREHE ZA MTIHANI | TAREHE ZA MTIHANI
WA NADHARIA WA VITENDO

1 ASTASHAHADA (Certificate) 12.04.2023 13.04.2023

2 STASHAHADA (Diploma) 18.04.2023 19.04.2023

3 SHAHADA (Degree) 24.04.2023 25.04.2023

. Wote wanaofanya mitihani wanasisitizwa kufika siku ya kwanza ya kuanza Mtihani saa

02:00 Asububhi katika vituo cha mitihani kwa ajili ya ukaguzi.
Wafike na Vyeti halisi vya usajili wa awali (Orginal PRP), Kitambulisho
kinachotambulika, Koti la Maabara na vifaa kwa ajili ya mtihani wa nadharia.

Wataalam wote waliofanya malipo ya maombi ya mitihani watapata namba zao za
mitihani kupitia akaunti zao za Mfumo wa HPRS walizotumia kufanya maombi ya Mitihani.

Wataalam wote wanasisitizwa kutunza barua pepe na nywila (Email and Password)
zao walizotumia kuomba Usaijili wa awali (Provision Registration) kupitia mfumo wa
HPRS au zile walizotumiwa na Ofisi ya Msajili kwa ajili ya Kufanya Maombi ya mitihani
kupitia mfumo wa HPRS.

Watalaam wa Maabara ambao walichelewa kufanya maombi ya Mitihani wa usajili
wanashauriwa kufanya maombi ya mitihani Mwezi Oktoba 2023 kwa kuwa dirisha la
maombi ya mtihani la mwezi Aprili limeshafungwa na Maandalizi tayari yameshafanyika.

Baraza linawatakia Wataalam wote wanaotegemea kufanya mitihani maandalizi na
utekelezaji mwema.




